Đánh giá chủ đề:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
VIDEO OFF3 NGÀY 08/11/2015
(11-14-2015, 07:38 PM)nguoikeoman Đã viết:
(11-13-2015, 07:14 AM)kepdep Đã viết: 23/ Trần Khôi
Bài gì vậy ku?

giọng Khôi khỏe thiệt đó.  Nhưng rút kinh nghiệm lần sau, khi ca phải thuộc bài, mới nhập tâm, mới truyền tải nội dung bài hát.  Vừa ca mà vừa...coi tin nhắn của em Út thì kỳ quá, hihihi  Flower

Tongueout Tongueout ,bởi vậy em hong có dám ca đó anh Màn,cám ơn anh Màn đã chịu khó nghe thằng em hét,tra tấn! Tongueout
(11-14-2015, 01:06 PM)Kho.Itran Đã viết:
(11-14-2015, 09:34 AM)kepdep Đã viết: Còn một số clip, rãnh rãnh Kép sẽ làm và post lên luôn nha

Chắc trong tương lai tuyển người phụ Kép làm video quá, Khôi? anh Dũng? bác sĩ Ân? phụ Kép nha  Ficon (11) Ficon (11)

tui hong có biết làm vidéo kep ơi,đăng bài lên youtube màtui kg đăng được nữa  Headbang  Headbang
anh Dũng chắc ok đó !

Bữa nào gặp cô ba rồi Kép chỉ cho nhe Khôi, dễ như..ôm co ba dzậy đó  Smile
Kết nối vô hình tim tới tim - Chung niềm đồng cảm, trọn lòng tin:
Sắc hương Cổ nhạc ngàn năm nữa - Mãi thắm trời Nam nước Việt mình
(11-14-2015, 01:31 PM)Hoài Ân Đã viết:
(11-14-2015, 01:06 PM)Kho.Itran Đã viết: tui hong có biết làm vidéo kep ơi,đăng bài lên youtube màtui kg đăng được nữa  Headbang  Headbang
anh Dũng chắc ok đó !

Vụ này tui cũng chưa biết kép ơi . Nhưng tương lai phải tuyển người phụ kép thôi . kép vất vả quá rồi  Smile Smile Smile Smile 

Mấy kỳ mình học hát, có thể tuyển rồi làm từ từ là sẽ quen tay nghề hà bác sĩ  Smile

Vất vả thì Kép hông có ngại, chỉ sợ mình không có thời gian rồi để bà con chờ đợi hơi lâu thôi  Blushing
(11-14-2015, 07:30 PM)nguoikeoman Đã viết:
(11-13-2015, 07:10 AM)kepdep Đã viết: 19/ Đoản Khúc Lam Giang - Yến Ngân

đào mới lần sau phải thuộc bài nha!  Roseg

Bị ép cung tra tấn dữ lắm mới chịu lên sân khấu đó anh Màn ơi, nhưng còn chưa tự tin nên vừa hát vừa..xem tin nhắn của Khôi
(11-15-2015, 01:28 AM)Kho.Itran Đã viết:
(11-14-2015, 07:38 PM)nguoikeoman Đã viết: giọng Khôi khỏe thiệt đó.  Nhưng rút kinh nghiệm lần sau, khi ca phải thuộc bài, mới nhập tâm, mới truyền tải nội dung bài hát.  Vừa ca mà vừa...coi tin nhắn của em Út thì kỳ quá, hihihi  Flower

Tongueout  Tongueout ,bởi vậy em hong có dám ca đó anh Màn,cám ơn anh Màn đã chịu khó nghe thằng em hét,tra tấn!  Tongueout

Để hát xong rồi xem tin nhắn, gì mà vừa hát vừa nhắn tin với..Đậu Hủ dzậy Khôi  Smile
(11-14-2015, 01:34 PM)Hoài Ân Đã viết:
(11-14-2015, 01:01 PM)Kho.Itran Đã viết: cái này hay thiệt mà,! Ficon (11)  Ficon (11)  Mix

Tui cũng thấy vậy . Mọi người đều nói vậy . Không tin hỏi Khôi coi  Smile Smile Smile Smile

Nói túm lại là..hahahahahaha phải không bác.. Tongueout
(11-16-2015, 03:42 PM)kepdep Đã viết:
(11-14-2015, 07:30 PM)nguoikeoman Đã viết: đào mới lần sau phải thuộc bài nha!  Roseg

Bị ép cung tra tấn dữ lắm mới chịu lên sân khấu đó anh Màn ơi, nhưng còn chưa tự tin nên vừa hát vừa..xem tin nhắn của Khôi

tui bí mật dữ lém , sao kep biết dị ta? Tongueout Headbang Headbang
(11-16-2015, 03:43 PM)kepdep Đã viết:
(11-15-2015, 01:28 AM)Kho.Itran Đã viết: Tongueout  Tongueout ,bởi vậy em hong có dám ca đó anh Màn,cám ơn anh Màn đã chịu khó nghe thằng em hét,tra tấn!  Tongueout

Để hát xong rồi xem tin nhắn, gì mà vừa hát vừa nhắn tin với..Đậu Hủ dzậy Khôi  Smile

tui nhắn dí rau nhút mà Headbang Headbang
(11-16-2015, 03:36 PM)kepdep Đã viết:
(11-14-2015, 01:06 PM)Kho.Itran Đã viết: tui hong có biết làm vidéo kep ơi,đăng bài lên youtube màtui kg đăng được nữa  Headbang  Headbang
anh Dũng chắc ok đó !

Bữa nào gặp cô ba rồi Kép chỉ cho nhe Khôi, dễ như..ôm co ba dzậy đó  Smile

ừa!dị cũng được !
25/ Hoàng Dũng (bài gì vậy anh?)

Di chuyển nhanh:
[-]
Trả lời bài viết bằng Tài khoản Facebook 

Những người đang xem chủ đề này: 1 khách